

JAMHURI YA MUJINGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA MJI IFAKARA

TAARIFA KWA UMMA

Kaimu Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Ifakara, anautaarifu umma kuwa Halmashauri ya Mji Ifakara imepokea fedha kiasi cha shilingi **248,519,415.00/=** tarehe 12/12/2023 kutoka TASAF makao makuu ya vipindi viwili vya malipo yaani **Julai - Agosti 2023 na Septemba – Oktoba 2023.**

Fedha hizi ni kwa ajili ya malipo ya walengwa wa mpango wa kususuru kaya masikini (TASAF).

Naomba kuwasilisha.

Christopher C. Wangwe

KAIMU MKURUGENZI WA MJI
IFAKARA

