

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI IFAKARA



TANGAZO LA MIKOPO YA HAZINA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Ifakara anapenda kuwatangazia Watumishi wote wa Halmashauri kuwa Ofisi imepokea mgawo wa fedha Tsh. **250,000,000/=** kwa ajili ya kukopesha Watumishi kwa mwaka wa fedha 2023/2024.

Sifa na Vigezo

1. Mtumishi awe na kiasi kinachozidi **1/3** katika mshahara wake.
2. Mtumishi awe hakuwahi kukopa mkopo huu au awe amemaliza deni Lake.
3. Watumishi wanaokaribia kustaafu hawaruhusiwi kuomba mkopo huu.

Aidha ifahamike kuwa maombi ya mkopo huu kwa mwaka wa fedha 2023/2024 yatafanyika kupitia mfumo (<https://als.muse.go.tz>) ambapo ili mtumishi aweze kujisajili lazima awe na "email address" iliyo hai.

Mwisho wa kupokea maombi kwenye mfumo ni tarehe **17/12/2023** na atakayeomba mapema atapewa kipaumbele. Endapo mtumishi atapata changamoto awasiliane na;

0752 643 971 - Afisa Utumishi

0765 376 212 - Afisa TEHAMA


Rashid Semngoya

KAIMU MKURUGENZI WA MJI
IFAKARA

