JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI IFAKARA

Toleo. Na. 3.

TAARIFA KWA UMMA

YAH: RATIBA YA KAMPENI YA MSAADA WA KISHERIA YA MAMA
SAMIA - HALMASHAURI YA MJI IFAKARA

Ifakara, Morogoro Tarehe 14/12/2024

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Ifakara Bi. Zahara Michuzi amawatangazia
wananchi wote wa Ifakara kuwa Kampeni ya Msaada wa Kisheria ya Mama Samia
inatolewa ndani ya Halmashauri ya Miji Ifakara kwa Kutoa Elimu na Msaada wa
Kisheria kwa Masuala mbalimbali ya Ndoa, Mirathi, Ukatili wa Kijinsia , Migogoro ya
Ardhi n.k kwa Ratiba ifuatayo:

NA. | TAREHE KATA MTAA/KIJIJI
1. 14/12/2024 KIDATU Mkamba
Chikago
Kidatu Kati

2. 15/12/2024 MSOLWA STATION Nyange
Msolwa Station

3. 16/12/2024 MANG’ULA B Kanyenja
Mshikamano
Mang’ula B

4. 17/12/2024 SIGNAL Signal
Sululu
Sagamaganga

5. 18/12/2024 SANJE Sanje
Miwangani
Msolwa Ujamaa

6. 19/12/2024 MKULA Msufini
Sole
Katurukila

7. 20/12/2024 MANG’ULA Mang'ula A




Msalise

8. 21/12/2024 MWAYA Kiswanya

Mwaya

Mhelule

9. 22/12/2024 KISAWASAWA Kanolo

Ichonde

Kisawasawa

10. 23/12/2024 KIBEREGE Kiberege

Mkasu

Nyamwezi

Wananchi wote mnakaribishwa kupata Elimu na huduma hii Buree kwa wataalamu
wabobezi wa masuala ya Sheria.

Imetolewa na:

Nuru J. Mangalili

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini

Halmashauri ya Mji Ifakara
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