
 
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 

 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

 

HALMASHAURI YA MJI IFAKARA 

  

     TANGAZO  LA  KUMPATA  MKANDARASI  ATAKAYEFANYA  KAZI  YA                                                                       

     UJENZI  WA  SHULE  YA  SEKONDARI  LIPANGANGALALA  KATIKA 

                                 HALMASHAURI  YA  MJI IFAKARA. 

Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kupitia OR-TAMISEMI kwa mwaka wa fedha 

2023-2024 imetenga fedha kupitia program ya Elimu Sekondari [SEQUIP] kwa ajili ya ujenzi 

wa Shule mpya ya Sekondari Lipangalala katika Halmashauri ya Mji Ifakara.Ujenzi huo 

utafanywa kwa mfumo wa “MKANDARASI” kwa kadri ya mwongozo kutoka OR-

TAMISEMI na Waziri wa Elimu. 

 

Hivyo,Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Ifakara, anawatangazia nafasi za kazi kwa 

Wakandarasi wote wenye uwezo,sifa na uzoefu wa kufanya kazi za ujenzi wa majengo kama 

vile;kujenga,kupaua,kupiga plasta.kufanya “wiring” kuweka vigae,kupaka rangi,kuweka 

milango,madirisha na umaliziaji[finishing] n.k kwa ubora wa hali ya juu wa viwango vya 

Serikali. 

 

                               SIFA ZA MWOMBAJI NA MASHARTI YA KAZI 

1.Awe Raia wa Tanzania mwenye umri usiopungua miaka 18 na awe na kitambulisho cha Taifa 

au kadi ya Mpiga kura. 

 

2.Awe na uthibitisho wa uzoefu wa kazi za miradi ya ujenzi wa majengo kwa miradi isiyopungua 

[5] Serikalini. 

 

3.Awe tayari kutekeleza kazi ya ujenzi chini ya msimamizi wa mradi [Mhandisi wa Halmashauri 

ya Mji Ifakara kwa kuzingatia BOQ zake. 

 

4.Awe na uwezo wa kusoma na kutafsiri Ramani mbalimbali za majengo. 

 

5.Awe na vifaa vya ujenzi vyenye uwezo wa kufanya kazi kama vile compactor na concrete 

mixer. 

 

6.Awasilishe “Bank statement” inayoonesha kiwango cha fedha kisichopungua 100,000,000.00 

katika Benki yoyote inayotambulika ikiwa na jina la Kampuni tajwa 

 

7.Awasilishe gharama za kazi hii kulingana na maelekezo ya kazi husika kwa kujaza fomu ya 

gharama za mchanganuo wa kazi [BOQ] 

 



8.Awasilishe mpango kazi na aoneshe mchanganuo wa muda halisi wa kukamilisha kila kazi 

atakayotakiwa kuifanya isiyozidi siku 60 za kumaliza ujenzi kwa gharama itakayokubaliwa 

9.Awe na barua ya utambulisho kutoka mamlaka ya Serikali za Mitaa,Kijiji/kitongoji au Mtaa. 

 

10.Awe na TIN namba na Leseni ya Biashara 

 

11.Kampuni iwe imesajiliwa kuanzia Daraja[Class] VII na kuendelea 

 

12. Awe na Wataalamu wahandisi,mafundi sanifu na vibarua wa kutosha. 

 

13.Awe na Mhandisi aliyesajiliwa na aliyehitimu vyuo vinavyotambulika na Serikali [Registered 

Engeneer from ERB-Engeneers Registered board katika fani yoyote ya “Civil Engeneering” 

 

14.Kampuni iwe imesajiliwa na BRELA 

 

            JINSI YA KUCHUKUA “TENDER DOCUMENT” NA KUTUMA MAOMBI 

Mwombaji afike Ofisi ya Halmashauri ya Mji Ifakara mkabala na Ofisi ya Tanesco Ifakara 

kuanzia saa 2:00 Asubuhi hadi saa 9:00 Alasiri siku za kazi na ambazo sio siku za kazi ili 

kuchukua “Tender document” ambayo itauzwa kwa gharama ya Tsh.150,000/= baada ya kupata  

namba ya malipo [control number] kutoka kwa Mhasibu mkuu wa Halmashauri. 

Na afike muda huo huo kwa siku zote za kazi na zisizo za kazi ili kupata ufafanuzi wa kazi, 

maelezo ya ziada na kuona eneo la kujenga . 

Muombaji akishajaza “Tender document” aambatanishe barua ya kuomba kazi na kisha azifunge 

vizuri kwenye bahasha aiandike  Maombi ya ujenzi wa shule mpya ya Sekondari Lipangalala 

katika Halmashauri ya Mji Ifakara. 

 

Barua zote za maombi ya kazi ziwasilishwe Ofisi ya Mkurugenzi Halmashauri ya Mji Ifakara 

kupitia anuani ifuatayo 

 

Mkurugenzi wa Mji, 

Halmashauri ya Mji Ifakara 

S.L.P 433 

Ifakara 

 

Maombi ya kazi ya ujenzi yataanza kupokelewa tarehe 25/08/2023  saa 2:30 Asubuhi  hadi saa 

9:30 jioni na mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 05/09/2023 saa 8:30 Mchana. 

Shughuli ya ufunguzi itafanyika siku ileile katika ukumbi mdogo wa Halmashauri ya Mji Ifakara 

 

Tangazo limetolewa na  

 

                                               Lena M Nkaya 

                                    MKURUGENZI WA MJI  

                                               IFAKARA 


