

HALMASHAURI YA MJI IFAKARA



Simu: 023 - 2934212
Nukushi: 023 -2934212
Barua pepe : info@ifakaratc.go.tz

Ofisi ya Halmashauri ya Mji,
S. L. P. 433,
IFAKARA.

Kumb.Na.IFTC/AG/14/82

20/3/2018

TANGAZO LA ZABUNI

- Halmashauri ya Mji wa Ifakara imetenga fedha zake za Mapato ya ndani na fedha za Ruzuku toka Serikali Kuu katika bajeti yake ya mwaka wa fedha 2018/2019 kugharamia ununuzi wa vifaa na huduma.
- Halmashauri ya Mji wa Ifakara chini ya utaratibu wa zabuni za ushindani Kitaifa inawatangazia wananchi, Makampuni, Taasisi mbalimbali na Vikundi vilivyoandikishwa kisheria toka ndani ya Nchi ya Tanzania kuomba Zabuni.
- Malipo yote yatalipwa kwa fedha ya Kitanzania (shilingi).
- Lugha itakayotumika katika nyaraka ya Zabuni ni lugha ya Kingereza/Kiswahili.

NA .	ZABUNI NAMBA	LOTI NA.	MAELEZO YA ZABUNI					
1.	LGA/174/2018-2019/G/15 (Pre – qualification)		Uuuzaji wa LPG Gesi 15Kilo					
2.	LGA/174/2018-2019/NC/18(FWC – IFTC)		Huduma ya vinywaji na vyakula					
3.	LGA/174/2018-2019/NC/20 (Pre – qualification)		Uchapishaji wa nyaraka, Urudufishaji wa nyaraka mbalimbali (Fomu za TSM9, mitihani na nyaraka za Zabuni, kutengeneza vitabu na kuscani nyaraka, Stika za magari).					
4.	LGA/174/2018-2019/NC/21(FWC – IFTC)		Huduma ya kulinda ofisi za Halmashauri idadi ya malindo ni kama ifuatavyo:-					
			NA	ENEO LA KULINDA	MCHANA BILA SILAHA	USIKU JUMLA YA WALINZI KWA LINDO	USIKU NA SILAHA	USIKU BILA SILAHA
			1.	Soko kuu la Ifakara	-	4	2	2
			2.	Soko la Kibaoni	-	2	1	1
			3.	Hospitali ya Kibaoni	2	4	2	2
			4.	Ofisi Kuu	1	2	1	1
			5.	Nyumbani kwa	-	2	1	1

			Mkurugenzi				
			6. Machinjio ya Kibaoni	-	2	1	1
			7. Stendi ya Mabasi kwa Makali	-	2	1	1
			8. Stendi ya Mabasi Kibaoni	1	2	1	1
			9. Soko la Viwanja Sitini	-	2	1	1
			10. Kituo cha Afya Michenga	1	2	1	1
			JUMLA	5	24	12	12
			Idadi ya malindo yenye silaha		12		
			Idadi ya malindo yasiyo na silaha		17		
			Jumla ya walinzi		29		
5.	LGA/174/2018-2019/BW/24 (Pre – qualification)		Wakandarasi wa majengo (Building works - Class vii and above)				
6.	LGA/174/2018-2019/CW- W/25 (Pre qualification) –		Wakandarasi wa kuchimba visima waliosajiliwa na wizara ya maji (Class vii and above)				
7.	LGA/174/2018-2019/CW/26 (Pre qualification) –		Wakandarasi wa ujenzi wa barabara (Class vii and above)				

5. Zabuni zinatangazwa chini ya masharti yafuatayo:-

(i) Kwa maombi yote ada ya maombi ni Tsh. 50,000/=,ada haitarudishwa hata kama mwombaji hatashinda Zabuni.

6. Zabuni za mchujo wa wauzaji wa vifaa, watoa huduma, ujenzi wa majengo , uchimbaji wa visima na ujenzi wa barabara ambazo ni (Pre – qualification and Framework contract).

Zabuni hizi ni za mchujo wa kupata wakandarasi wa ujenzi wa majengo, uchimbaji wa visima,ujenzi wa barabara , Wazabuni wa kutoa huduma na kuuza vifaa kwa kipindi cha mwaka wa fedha unaoanza 1/7/2018 hadi tarehe 30/6/2019.

Mwombaji atakayeomba zabuni atatakiwa kuambatanisha nyaraka zifuatazo katika maombi yake:-

- i. Mwombaji anatakiwa awe na cheti cha usajili wa kampuni na vyeti vingine vinavyoruhusu kufanya kazi hizo kwa mujibu wa Mamlaka husika ambavyo vimeakikiwa na Kamishna wa Kiapo na Vifo.
- ii. Kwa upande wa zabuni ya ujenzi wa majengo, ujenzi wa barabara na uchimbaji wa visima wanaoruhusiwa kuomba ni wenye Kampuni iliyosajiliwa na kuambatanisha nyaraka husika, kuorodhesha kazi ambazo amekwishafanya na gharama yake na vyeti vya kukamilisha kazi (completion certificate).


- iii. Kampuni zilizosajiliwa kwa ajili ya ujenzi wa majengo, ujenzi wa barabara na uchimbaji wa visima zinatakiwa kununua nyaraka ya zabuni na kuzijaza.
- iv. Fundi (LOCAL FUNDI'S) anatakiwa kulipia ada ya maombi kiasi kilichotajwa hapo juu na kuandika barua ya maombi ya kazi ya ujenzi wa majengo na kuambatanisha na nyaraka yoyote aliyokuwanayo (Cheti cha shule kama kipo, uthibitisho wa kazi ambazo umekwishazifanya na gharama yake n.k).
- v. Mwombaji anatakiwa kuorodhesha zana za kazi kama vile magari,mitambo,pikipiki n.k anazomiliki au kukodi na nyaraka za vifaa husika kwa kazi atakayoomba itakayotumia vifaa vya usafiri.
- vi. Kwa maelezo zaidi mwombaji anaweza kufika ofisi ya **Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Ifakara ofisi ya Kitengo cha Manunuzi** ili kupata maelezo ya Zabuni husika.
- vii. Zabuni ambazo hazitapokelewa na kusomwa hadharani siku ya ufunguzi wa zabuni hazitafikiriwa na Bodi ya Zabuni ya Halmashauri kwa sababu yoyote ile.
- viii. Bodi ya Zabuni ya Halmashauri hailazimiki kukubali kima cha zabuni cha chini au cha juu.
- ix. Vigezo vya tathmini ya zabuni zote vitakuwa kama vilivyoainishwa kwenye tangazo na kwenye nyaraka ya zabuni husika.
- x. Kila Mzabuni atakayeshinda zabuni tajwa hapo juu atawajibika kulipa Ushuru wa Huduma (Service levy) kwa Halmashauri kwa mujibu wa Sheria ya Fedha ya Serikali za Mitaa na Sheria Ndogo za Halmashauri **asilimia 0.3**.
- xi. Maombi yatatakiwa kutumwa kwenye bahasha iliyofungwa kwa lakiri na katika bahasha aeleze maelezo ya zabuni na namba ya zabuni (**Nakala halisi moja na kopi moja**) ,bila kuwa na alama yoyote ya kuashiria ilikotoka na yatumwe kwa anwani ifuatayo :-

Katibu Bodi ya Zabuni (MJI)

S.L.P 433 - IFAKARA

- xii. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe **10/04/2018 saa tano kamili asubuhi** na zabuni zitafunguliwa hadharani mara tu baada ya siku na saa hiyo kufika katika ukumbi wa mkutano wa **Halmashauri ya Wilaya ya Kilombero**.Waombaji au wawakilishi wao wanaalikwa kwenye zoezi la ufunguzi.

NB: Wazabuni wote walioomba kazi kupitia Wakala wa Huduma ya Manunuzi Serikalini (Government Procurement Services Agency – GPSA) pamoja na waliomba kazi za matengenezo ya magari, mitambo na pikipiki kupitia TEMESA kwa mwaka wa fedha 2018/2019 watatakiwa kuwasilisha mikataba yao Ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Ifakara kabla ya tarehe 22/6/2018.


 Francis K. Ndulane
MKURUGENZI WA MJI
IFAKARA

MKURUGENZI MJ
 S.L.P - 433
 IFAKARA