

# HALMASHAURI YA MJI WA IFAKARA



## TANGAZO KWA UMMA


MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI IFAKARA ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA HALMASHAURI YA MJI IFAKARA KUWA KUTAKUWA NA ZOEZI LA UMEZESHAJI DAWA ZA MINYOO YA TUMBO, USUBI, MATENDE NA MABUSHA.

ZOEZI HILI LITAFANYIKA KUANZIA TAREHE 20/06/2018 BAADA YA MFUNGO WA MWEZI WA RAMADHAN. HIVYO WANANCHI WOTE MNATAKIWA KUJITOKEZA KWA WINGI NA KUMEZA DAWA KUPITIA WAGAWA DAWA WA VITONGOJI NA MITAA YENU.

AIDHA ZOEZI LA UMEZESHAJI DAWA KWA WANAFUNZI WA SHULE ZA MSINGI LITAFANYIKA WIKI YA KWANZA YA JULAI BAADA YA KUFUNGUA SHULE. DAWA HIZO NI ZA MINYOO YA TUMBO NA KICHOCHO.

*"KUISHI BILA MINYOO YA TUMBO, KICHOCHO, USUBI, MATENDE NA MABUSHA INAWEZEKANA KWA KUMEZA DAWA KAMA KINGA TIBA."*

IMETOLEWA LEO TAREHE 06/06/2018

 MKURUGENZI MJI  
S.L.P-433  
IFAKARA  
Francis K. Ndulane,  
MKURUGENZI WA MJI,  
IFAKARA.