HALMASHAURI YA MJI WA IFAKARA

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji)

Simu: 023 - 2931523 Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji,
Fax: 023 -2931513 S. L P. 433,
E-mail : info@ifakaratc.go.tz IFAKARA

www.ifakaratc.go.tz

TAARIFA KWA UMMA.
MACHINJIO YA NG'OMBE KAPORO YAFUNGULIWA
BAADA YA UKARABATI KUKAMILIKA.

Halmashauri ya Mji Ifakara inapenda kuwataarifu Wananchi wake
kuwa Machinjio ya Ng‘ombe iliyopo Kaporo Mjini Ifakara ambayo
ilikuwa imefungwa kwa siku mbili kuanzia tarehe 04.04.2017
kwa ajili ya ukarabati mdogo imefunguliwa leo tarehe 06.4.2017
baada ya ukarabati huo kukamilika na hivyo kukidhi vigezo na
masharti ya Afya za Walaji wa nyama.

Hivyo tunapenda Umma utambue kuwa huduma ya uuzaji wa
nyama mabuchani imerejea kama kawaida na hivyo hakuna tena
upungufu wala ukosefu wa nyama Mjini Ifakara.

Fatna Mfalingundi,
AFISA HABARI NA UHUSIANO,
HALMASHAURI YA MJI IFAKARA.
06.04.2017
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